Guto Bebb [Aberconwy, Ceidwadwyr] – O blaid
Kevin Brennan [Gorllewin Caerdydd, Llafur] – Yn erbyn
Chris Bryant [Rhondda, Llafur] – Yn erbyn
Alun Cairns [Bro Morgannwg, Ceidwadwyr] – O blaid
Ann Clwyd [Cwm Cynon, Llafur] – Yn erbyn
Stephen Crabb [Preseli Penfro, Ceidwadwyr] – O blaid
Wayne David [Caerffili, Llafur] – O blaid
Byron Davies [Gŵyr, Ceidwadwyr] – O blaid
Christopher Davies [Brycheiniog a Sir Faesyfed, Ceidwadwyr] – O blaid
David Davies [Sir Fynwy, Ceidwadwyr] – O blaid
Geraint Davies [Gorllewin Abertawe, Llafur a’r Blaid Gydweithredol] – Ymatal
Glyn Davies [Sir Drefaldwyn, Ceidwadwyr] – O blaid
James Davies [Dyffryn Clwyd, Ceidwadwyr] – O blaid
Stephen Doughty [De Caerdydd a Phenarth, Llafur] – Yn erbyn
Jonathan Edwards [Dwyrain Caerfyrddin a Dinefwr] – Ymatal [ar gyfnod tadolaeth]
Chris Evans [Islwyn, Llafur] – O blaid
Paul Flynn [Gorllewin Casnewydd, Llafur] – O blaid
Stephen Kinnock [Aberafan, Llafur] – O blaid
Nia Griffith [Llanelli, Llafur] – O blaid
Christina Rees [Castell-nedd, Llafur] – O blaid
David Hanson [Delyn, Llafur] – O blaid
Simon Hart [Gorllewin Caerfyrddin a De Sir Benfro, Ceidwadwyr] – O blaid
Gerald Jones [Merthyr Tudful a Rhymni, Llafur] – O blaid
Chris Elmore [Ogwr, Llafur] – O blaid
Carolyn Harris [Dwyrain Abertawe, Llafur] – O blaid
David Jones [Gorllewin Clwyd, Ceidwadwyr] – O blaid
Susan Jones [De Clwyd, Llafur] – O blaid
Liz Saville-Roberts [Dwyfor Meironnydd, Plaid Cymru] – Yn erbyn
Ian Lucas [Wrecsam, Llafur] – O blaid
Madeleine Moon [Pen-y-bont ar Ogwr, Llafur] – Yn erbyn
Jessica Morden [Dwyrain Casnewydd, Llafur] – O blaid
Albert Owen [Ynys Môn, Llafur] – O blaid
Nick Smith [Blaenau Gwent, Llafur] – O blaid
Owen Smith [Pontypridd, Llafur] – Yn erbyn
Jo Stevens [Canol Caerdydd, Llafur] – Yn erbyn
Mark Tami [Alun a Glannau Dyfrdwy, Llafur] – O blaid
Nick Thomas-Symonds [Torfaen, Llafur] – O blaid
Craig Williams [Gogledd Caerdydd, Llafur] – O blaid
Hywel Williams [Arfon, Plaid Cymru] – Yn erbyn
Mark Williams [Ceredigion, Democratiaid Rhyddfrydol] – Yn erbyn