CFfI Hermon, Sir Benfro yn ennill cystadleuaeth Rygbi 7 bob ochr
Canlyniadau Cystadlaethau CFfI.
Ffederasiwn Buddugol: Caerfyrddin 89 marc
2il Gwent a Brycheiniog 88 marc yr un
4ydd Ceredigion a Maesyfed 84 marc
6ed Sir Benfro
Dydd Iau
Gwaith Coed- Dodrefn Gardd
1af Maesyfed
2il Ceredigion
3ydd Sir Benfro
Arwerthiant
1af Gwent
2il Brycheiniog
3ydd Maesyfed
Beirniadu Merlod Cymreig dan 16
1af Delyth Evans, Ceredigion
Beirniadu Merlod Cymreig dan 18
1af Lois Mererid Williams, Ynys Môn
Beirniadu Merlod Cymreig dan 21
1af Morgannwg
Beirniadu Merlod Cymreig dan 26
1af Catrin Reed, Ceredigion
Meimio Golygfa o Sioe Gerdd neu Opera
1af Sir Gâr
2il Brycheiniog
3ydd Gwent a Maesyfed
Ffensio
1af Brycheiniog
2il Ceredigion
3ydd Gwent
Dydd Mercher
Gosod Blodau
1af Clwyd
2il Morgannwg
3ydd Maldwyn
Barnu Defaid Suffolk dan 16
1af Sion Roberts, CLwyd
Barnu Defaid Suffolk dan 18
1af Clwyd
Barnu Defaid Suffolk dan 21
1af Beth Lawrence, Maldwyn
Barnu Defaid Suffolk dan 26
1af Helen Powell, Maesyfed
Barnu Defaid Suffolk (Tim)
1af Clwyd
2il Gwent a Maesyfed
Her Addasu
1af Gwent
2il Sir Benfro
3ydd Ceredigion
CFfI Ffactor
1af Maldwyn
2il Gwent
3ydd Sir Benfro
Tynnu Raff Merched
1af Maesyfed
2il Maldwyn
3ydd Gwent
Tynnu Raff Dynion
1af Maldwyn
2il Brycheiniog
3ydd Sir Benfro
Rygbi 7 bob ochr
1af CFfI Hermon, Sir Benfro
2il Brycheiniog
Dydd Mawrth
Brwydro’r Elfennau- It’s a Knockout
1af Brycheiniog
2il Maldwyn
3ydd Ceredigion
Sioe Dethol Atal Tân
1af Ceredigion
2il Sir Benfro
3ydd Maesyfed
Coginio
1af Sir Gâr
2il Maesyfed
3ydd Gwent
Barnu Gwartheg Henffordd
1af Sir Gâr
2il Ceredigion
3ydd Clwyd
Dawnsio
1af Sir Gâr
2il Brycheiniog
3ydd Maesyfed
Dydd Llun
Band Yr Ardd
1af Brycheiniog
2il Ceredigion
3ydd Penfro
Ar Y Newyddion- Brwydro’r Elfennau
1af Sir Gâr
2il Penfro
3ydd Eryri
Crefft
1af Angharad John, Brycheiniog
2il Gwen Thomas, Eryri
3ydd Glyn Rhys Jones, Ceredigion
Cneifio
1af Richard Jones a Gwion Lloyd Evans, Clwyd
2il Rhydian Evans a Rhys Lewis, Ceredigion
3ydd Adrian Davies a John Price, Brycheiniog
Dydd Sul
Arddangosfa Ffederasiwn
1af Gwent
2il Maldwyn
3ydd Sir Gâr